Kasance tare damu mujalloli

REI Capital Management LLC ne ke sarrafa wannan gidan yanar gizon. Ta amfani da sabis na REI Capital Growth LLC. kuna yarda a ɗaure ku da waɗannan Sharuɗɗan Amfani ("Sharuɗɗan"). Waɗannan sharuɗɗan sun bayyana alaƙar da ke tsakanin REI Capital Growth LLC. ("REICG", "kamfanin", ko "mu" ko "mu") da ku, mutumin da ke shiga gidan yanar gizon reicapitalgrowth.com da/ko zazzage aikace-aikacen GRIP ta hannu. Dole ne ku karanta, yarda da kuma yarda da duk waɗannan Sharuɗɗan kafin amfani da gidan yanar gizon REICG da/ko Aikace-aikacen GRIP.

REICG tana da haƙƙin ƙi, gyara ko dakatar da ayyukan saboda kowane dalili, ba tare da sanarwa a kowane lokaci ba tare da bayyana irin waɗannan dalilai ba. Amfani da rukunin yanar gizon mu ko aikace-aikacen GRIP yana cikin haɗarin ku kaɗai. Za mu iya ba da haƙƙoƙin mu da gata a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan Amfani (gami da rajistar mai amfani), ba tare da izinin ku dangane da haɗaka, saye, sake tsara kamfani, ko siyar da duk ko gaba ɗaya dukiyoyinmu, ko ga wata alaƙa, ko dangane da canjin sarrafawa. Dangane da abin da ya gabata, waɗannan Sharuɗɗan Amfani za su ɗaure kuma su ba da fa'idar ɓangarorin, magadansu da kuma abubuwan da aka ba su izini.

Za mu iya gyara waɗannan Sharuɗɗan Amfani a kowane lokaci ta hanyar buga sharuɗɗan amfani da aka sabunta akan rukunin yanar gizon da aikace-aikacen. Za mu iya dakatar da waɗannan Sharuɗɗan Amfani a kowane lokaci ta hanyar dakatarwa ko dakatar da shiga rukunin yanar gizon, Aikace-aikace da/ko Sabis da/ko sanar da ku. Ci gaba da amfani da rukunin yanar gizon, Aikace-aikace ko Sabis ɗinku bayan mun buga sharuɗɗan amfani da aka sabunta yana ma'anar yarda da irin waɗannan Sharuɗɗan Amfani da aka sabunta.

Ta amfani da Yanar Gizo da Sabis ɗin, kuna shaida cewa kun kasance aƙalla shekaru 18. Ba za ku yi amfani da rukunin yanar gizon mu ko aikace-aikacen GRIP ba idan ba ku iya samar da kwangiloli masu ɗaure bisa doka, kuna ƙasa da shekarun girma, ko an dakatar da ku na ɗan lokaci ko na dindindin daga amfani da ayyukanmu ko Aikace-aikacen GRIP.

Duk Masu Amfani: Yarda da Ma'amalar Lantarki da Bayyanawa

Saboda REICG yana aiki ne akan Intanet kawai, ya zama dole a gare ku ku ba da izinin yin mu'amala da kasuwanci tare da mu akan layi da ta hanyar lantarki. A matsayin wani ɓangare na yin kasuwanci tare da mu da abokan haɗin gwiwarmu ("Ƙungiyoyin Ƙungiyarmu"), don haka, muna kuma buƙatar ku yarda da samar da wasu bayanai ta hanyar lantarki, ko dai ta hanyar yanar gizon mu, da GRIP Application ko zuwa adireshin imel da kuka ba mu.

Ta hanyar yarda da Sharuɗɗan Amfani, kun yarda da karɓar duk takardu, sadarwa, sanarwa, kwangiloli, da yarjejeniyoyin (gami da kowane Fom na IRS kamar Form 1099) wanda ya taso daga ko yana da alaƙa da amfani da rukunin yanar gizon da Sabis ɗin ku, gami da kowane REICG. hannun jari da kuka siya, amfanin ku na wannan Sabis, da kuma hidimar duk wani hannun jari na REICG ko ta mu ko Ƙungiyoyin Ƙungiyoyin mu.

Form na IRS 1099 yana nufin kowane Form 1099 ko wani Form, Jadawalin ko bayanin bayani, gami da gyare-gyaren irin waɗannan takaddun, waɗanda ake buƙata don bayar da su bisa ga ka'idodin Sabis na Harajin Cikin Gida na Amurka kuma ana iya bayar da su ta hanyar lantarki (kowane, “Form IRS). 1099). Shawarar yin kasuwanci tare da mu da Abokan haɗin gwiwarmu ta hanyar lantarki naku ne. Wannan takaddar tana sanar da ku haƙƙoƙin ku game da Bayyanawa.

Sadarwar Kira
Duk wani Bayyanawa za a ba ku ta hanyar lantarki ta hanyar Reicapitalgrowth.com ko dai akan rukunin yanar gizon mu, Aikace-aikacen GRIP ko ta hanyar imel zuwa tabbataccen adireshin imel ɗin da kuka bayar.

Iyakar Yarda
Yardar ku don karɓar Bayyanawa da mu'amalar kasuwanci ta hanyar lantarki, da yarjejeniyarmu ta yin hakan, ta shafi duk wani ma'amala da irin waɗannan bayanan ke da alaƙa, ko tsakanin ku da REICG ko tsakanin ku da Ƙungiyoyin Mu. Yardar ku za ta ci gaba da aiki muddin kai Mai amfani ne, kuma, idan ba kai mai amfani ba ne, zai ci gaba har sai lokacin da aka yi duk Bayyanar da suka shafi ma'amaloli da suka faru yayin da kake Mai amfani.

Yarda da Yin Kasuwanci ta Lantarki
Kafin ka yanke shawarar yin kasuwanci ta hanyar lantarki tare da REICG ko Ƙungiyoyin Mu, ya kamata ka yi la'akari da ko kana da damar kayan aikin da ake buƙata da software da aka bayyana a ƙasa.

Kayan Hardware da Bukatun Software
Domin samun dama da riƙe Bayyanawa ta hanyar lantarki, dole ne ku cika waɗannan buƙatun kayan aikin kwamfuta da software: samun damar Intanet; asusun imel da software mai alaƙa da ke iya karɓar imel ta hanyar Intanet, bugu, da adana irin waɗannan bayanan; mai binciken gidan yanar gizo wanda ya dace da SSL kuma yana tallafawa amintattun zaman; da hardware masu iya tafiyar da wannan software.

Izinin TCPA
Na yarda da karɓar kira da saƙonni, gami da kiran saƙon da aka buga kai tsaye da wanda aka riga aka yi rikodi, da saƙon SMS (ciki har da saƙon rubutu) daga mu, abokan haɗin gwiwarmu, wakilai da sauran waɗanda ke kira bisa buƙatarsu ko a madadinsu, a kowace lambobin wayar da kuka yi. sun bayar ko ƙila bayarwa nan gaba (ciki har da kowane lambobin wayar salula). Mai ba da wayar salula ko wayar hannu zai caje ku gwargwadon tsarin da kuke ɗauka.

Ƙarin Bukatun Fasahar Waya
Idan kuna shiga rukunin yanar gizon mu da Bayyanawa ta hanyar lantarki ta na'urar hannu (kamar wayar hannu, kwamfutar hannu, da sauransu), baya ga abubuwan da ke sama dole ne ku tabbatar cewa kuna da software akan na'urarku ta hannu wacce zata ba ku damar bugawa. da adana bayanan da aka gabatar muku yayin aiwatar da aikace-aikacen. Idan ba ku da waɗannan iyawar akan na'urarku ta hannu, da fatan za ku shiga rukunin yanar gizon mu ta na'urar da ke ba da waɗannan damar.

Janye Izinin
Ba za ku iya janye irin wannan izinin ba muddin kuna da fitattun jarin da aka yi ta hanyar rukunin yanar gizon. Idan ba ku da wani fitaccen jarin da aka yi ta hanyar yanar gizon kuma kuna son janye izinin yin kasuwanci ta hanyar lantarki, za mu dakatar da asusun mai amfani da ku mai rijista tare da mu.

Kuna iya tuntuɓar mu ta imel a support@reicapitalgrowth.com. Hakanan kuna iya samun mu a rubuce a adireshinmu kamar haka:

REI Capital Management LLC.
970 titin bazara
Stamford, CT 06905

Idan kai Mai amfani ne, za ka sanar da mu duk wani canji a cikin imel ɗinka ko adireshin imel na gida domin ka ci gaba da karɓar duk Bayyanar a kan kari. Idan adireshin imel ɗin ku mai rijista ya canza, dole ne ku sanar da mu canjin ta hanyar aika imel zuwa support@reicapitalgrowth.com. Hakanan kun yarda don sabunta adireshin wurin zama da lambar tarho a rukunin yanar gizon idan sun canza. Idan kai kasuwanci ne ko Mai amfani da mahaluki ko kuma kana yin aiki a madadin kasuwanci ko mahaluki, za ka sanar da mu duk wani canji zuwa adireshin imel ɗinka, lambar tarho da adireshin kasuwanci na farko.

Za ku buga kwafin wannan Yarjejeniyar don bayananku kuma kun yarda kuma kun yarda cewa zaku iya samun dama, karɓa da kuma riƙe duk Bayyanar da aka aiko ta hanyar imel ko aka buga akan rukunin yanar gizon.

Abubuwan Tsaro

Duk da wani abu da ya saba wa wannan Yarjejeniyar, babu wani abu da za a yi la'akari da shi a cikin wannan Yarjejeniyar a matsayin watsi, kuma ba za mu tabbatar da cewa an yi watsi da shi ba, wanda ba zai halatta ba a karkashin Sashe na 14 na Dokar Tsaro na 1933. Sashe na 29(a) na Dokar Musanya Tsaro ta 1934, ko duk wani tanadin da ya dace na dokokin tsaro na tarayya da na jihohi.

Babu Shawarar Zuba Jari ko Nemo
REICG ba kamfani ne na saka hannun jari ba kuma baya bayar da shawarar saka hannun jari. Duk wani bayani da ke ƙunshe akan Yanar Gizo ko Sabis ɗin don dalilai ne na bayanai kawai, kuma baya haɗa hannun jari, kuɗi, doka, haraji ko wata shawara. Kun yarda cewa duk shawarar da kuka yanke kan al'amuran saka hannun jari sune cikakken alhakinku, kuma kun yarda da tuntuɓar masu ba ku shawara kan kuɗi kafin yanke kowane shawarar saka hannun jari. Kun yarda da karɓar cikakken alhakin duk wani saka hannun jari da kuka yi. Kamfanin, Gidan Yanar Gizonsa da Sabis ɗin sa ba madadin shawara ko sabis na mai ba da shawara kan kuɗi ba. Kun fahimci cewa siyan amincin saka hannun jari ta hanyar Sabis ɗin ya ƙunshi haɗarin asara. Don fahimtar haɗarin da ke tattare da saka hannun jari ta hanyar Sabis ɗin, da fatan za a ziyarci mu Miƙa Madauwari an shigar da shi tare da Hukumar Canjin Tsaro.

BA TARE DA IYAKA KOME BA A CIKIN WADANNAN SHARUDDAN, KAMFANI BA YA YI GORANTI KUMA BABU ALHAZAI TARE DA DARAJA GA WANI SHARHI, TSARO KO AIKINSU.

Sai dai kamar yadda aka bayyana a sarari, babu wani bayani ko sadarwa da ke ƙunshe akan Yanar Gizo ko Sabis ɗin da zai zama tayin siye ko siyarwa ko neman tayin siye ko siyar da saka hannun jari, tsaro ko duk wani kayan aikin kuɗi. Kamfanin ba ya yin wakilci ko garanti, bayyana ko fayyace, dangane da shawarar saka hannun jari a duk wani abu da aka bayar ta hanyar Yanar Gizo. Ayyukan da suka gabata na kowane saka hannun jari ba jagora bane ga aikin gaba. Bugu da ari, bayanin da ke cikin gidan yanar gizon ba ya ƙunshi, kuma ba za a iya amfani da shi ba ko dangane da, tayin ko neman wani a kowace jiha ko ikon da irin wannan tayin ko roƙon ba a ba shi izini ko izini ba, ko ga kowane. mutumin da ya haramta yin irin wannan tayin ko nema.

Ba Asusun ajiya ba
Kuna wakiltar cewa kun fahimta kuma ku yarda cewa REICG ba banki ba ne ko cibiyar ajiya. Duk wani asusun saka hannun jari da ake samu ta hanyar Yanar Gizo ko Sabis ɗin ba asusun ajiya ba ne na banki, don haka Hukumar Inshorar Deposit na Tarayya ko wata hukuma ta gwamnati ba ta da inshorar.

Bayanin Asusu
Lokacin da kuka kammala aikin rajista, kun ƙirƙiri asusu kuma ku zama mai amfani da gidan yanar gizon rajista. Asusunku yana ba ku damar shiga Sabis ɗin, ƙarƙashin Sharuɗɗan da Dokar Sirri na Kamfanin. Kamfanin yana da haƙƙin ƙin ƙyale mai amfani don yin rajista ko amfani da Sabis na kowane dalili, bisa ga ra'ayin Kamfanin.

Wasu fasaloli ko ayyuka da ake bayarwa akan ko ta hanyar Yanar Gizo da Aikace-aikacen na iya buƙatar ka buɗe asusu da kafa bayanan martaba, samar da bayanan da za a iya gane kansu, gami da amma ba'a iyakance ga sunanka ba, lambar tsaro ta zamantakewa, adireshinka, adireshin imel ɗinka. , da takamaiman bayani game da yanayin kuɗin ku (tare, "Bayanin Abokin Ciniki"). Kai kaɗai ke da alhakin kiyaye sirrin sunan memba da kalmar wucewa. Kun yarda da sanar da mu nan da nan game da kowane amfani mara izini na sunan memba, kalmar sirri, ko asusun ku. Kamfanin ba zai ɗauki alhakin duk wani asara da ya taso daga amfani da asusunku ba tare da izini ba kuma kun yarda da ramuwa da riƙe marar lahani ga Kamfanin da membobinta na gudanarwa, jami'ai, masu riƙe ãdalci, ma'aikata, abokan tarayya, iyaye, ƙungiyoyi, wakilai, alaƙa, da masu ba da lasisi (tare, "Ƙungiyoyin Ƙungiyoyi"), kamar yadda ya dace, ga kowane rashin izini, rashin izini ko amfani da ba bisa ka'ida na asusun ku ba kuma kamar yadda aka bayyana a cikin waɗannan Sharuɗɗan Amfani.

Restuntata Asusun

Ƙuntatawar mai amfani / An haramta amfani
Kun yarda kada kuyi amfani da rukunin yanar gizon don:

 • keta ko karfafa keta dokar gida, jiha, kasa, ko kasa da kasa ko shiga cikin ayyukan mugaye wadanda suka hada da aika duk wani sako da ya sabawa doka, cin mutunci, batanci, cin zarafi, batsa, batsa, barazana, rashin mutunci, rashin mutunci, wariyar launin fata, ko wani abu da bai dace ba. , kamar yadda REICG ya ƙaddara a cikin ƙwaƙƙwaran sa;
 • yi amfani da kowane mutum-mutumi, gizo-gizo, aikace-aikacen neman/dawowar rukunin yanar gizo ko wasu na'ura ko na'ura ta atomatik ko tsari don dawo da, fihirisa, "na'adar bayanai" ko ta kowace hanya haifuwa ko kewaye tsarin kewayawa ko gabatar da Shafin, Aikace-aikace ko Sabis;
 • keta kowane lamban kira, alamar kasuwanci, sirrin kasuwanci, haƙƙin mallaka, haƙƙin talla ko wani haƙƙin kowane ɓangare;
 • watsa kowace software ko kayan da ke ɗauke da kowane ƙwayoyin cuta, tsutsotsi, dawakai na Trojan, lahani, ko wasu abubuwa na ɓarna ko tsoma baki ko rushewa ko lalata rukunin yanar gizon ko amincin sa ciki har da amma ba'a iyakance ga hana harin sabis ba, saɓani na karya ko imel bayanin adireshin ko makamantan hanyoyin ko fasaha;
 • yunƙurin amfani da asusun wani mai amfani, yin kwaikwayon wani mutum ko mahaluƙi, ba da labarin alaƙar ku da mutum ko mahaluƙi, gami da (ba tare da iyakancewa ba) REICG ko ƙirƙira ko amfani da shaidar ƙarya;
 • girbi, tattara ko adana bayanan sirri game da sauran masu amfani da Shafukanmu;
 • yunƙurin samun damar shiga rukunin yanar gizon ba tare da izini ba ko sassansa waɗanda aka ƙuntata daga shiga gabaɗaya;
 • gyara, daidaitawa, fassara, siyarwa, juyar da injiniyan injiniya, sami lambar, tarwatsa ko tarwatsa kowane yanki na rukunin yanar gizon, Aikace-aikace ko Sabis;
 • yi amfani da kowane alamar meta ko kowane “boyayyen rubutu” ta amfani da sunan REICG, alamun kasuwanci, ko sunayen samfur;
 • samun dama ko amfani da kowane yanki na Abun ciki idan kai kai tsaye ne ko kai tsaye mai fafatawa na Kamfanin, ko bayar da, bayyanawa ko watsa kowane ɓangaren abun ciki ga kowane ɗan takara kai tsaye ko kai tsaye na Kamfanin;
 • shiga cikin duk wani aiki da ke kawo cikas ga ikon kowane ɓangare na uku don amfani ko jin daɗin rukunin yanar gizon ko wanda ke keta haƙƙin wasu;
 • taimaki kowane ɓangare na uku wajen shiga kowane aiki da waɗannan Sharuɗɗan Amfani suka haramta.
 • aika, ba da izini, ba da dama, ko goyan bayan watsa taro mara izini, tallan tallace-tallace mara izini ko neman izini ta hanyar imel (spam);
 • Ɗaukar duk wani matakin da zai sanya nauyin da ba shi da ma'ana ko rashin daidaituwa akan abubuwan da ke cikin rukunin yanar gizon ko Aikace-aikacen;
 • firam ko madubi kowane sashe na rukunin yanar gizon, sanya tagogi masu tasowa akan shafukansa, ko kuma ya shafi nunin shafukansa.

Rahoton Zagi
Idan kun yi imani duk masu amfani da Yanar Gizo sun keta waɗannan Sharuɗɗan, da fatan za a tuntuɓe mu a support@Reicapitalgrowth.com.

ƙarshe

Kun yarda cewa Kamfanin na iya don kowane dalili, a cikin ikonsa kawai kuma ba tare da sanarwa ba, ƙarewa, kashewa, ko iyakance damar ku zuwa, ko amfani da wannan rukunin yanar gizon da Sabis na kowane dalili, gami da ba tare da iyakancewa ba, idan mun yi imani cewa kuna da. keta ko aikata rashin daidaituwa da kowane bangare na wannan Yarjejeniyar.

Dalilin irin wannan ƙarewar na iya haɗawa, amma ba'a iyakance ga (i) tsawan lokaci na rashin aiki ba, (ii) keta waɗannan Sharuɗɗan, (iii) zamba, cin zarafi, (iv) hali mai cutarwa ga sauran masu amfani, na uku jam'iyyu, ko sha'awar kasuwanci na Kamfani ko (v) keta haƙƙin mallakar fasaha na ɓangare na uku.

Kuna iya dakatar da asusunku a kowane lokaci ta imel support@Reicapitalgrowth.com. Duk wani dakatarwa, ƙarewa, ko sokewa ba zai shafi wajibcin ku ga Kamfani a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan (ciki har da amma ba'a iyakance ga ikon mallakar ba, dukiyar ilimi, ramuwa, da iyakance abin alhaki), waɗanda aka yi niyya don tsira irin wannan dakatarwa, ƙarewa, ko sokewa.

ilimi Property

Abubuwan da ke ciki, rukunin yanar gizon da aikace-aikacen mallakar REICG ne ko Mai Tallafawa REI Capital Management LLC, Ƙungiyoyin, da/ko masu lasisi da masu samar da su. Sai dai don manufar samun damar aikace-aikacen GRIP, babu bayanai ko kayan aiki daga wannan rukunin yanar gizon, gami da amma ba'a iyakance ga bayanan saka hannun jari ba, rubutu, bidiyo, hotuna, zane-zane, mu'amalar mai amfani da na gani, alamun kasuwanci, tambura, algorithms, fasali, ayyuka da kwamfuta. lambar, ciki har da amma ba'a iyakance ga ƙira, tsari, "duba da ji" da kuma sanya abubuwan da ke cikin rukunin yanar gizon ba, ana iya sake bugawa, sake rarrabawa, sake bugawa, loda, buga, fassara ko watsa ta kowace hanya ba tare da rubutaccen izini ta hanyar ba. REICG. Babu wani bayani da aka samu daga REICG da za a iya girbe ko akasin haka ba tare da rubutaccen izini ta REICG ba.

Dangane da iyakantaccen haƙƙin amfani da rukunin yanar gizon, Aikace-aikacen GRIP da Sabis ɗin bisa ga waɗannan Sharuɗɗan Amfani, muna riƙe duk haƙƙoƙi, take da sha'awar rukunin yanar gizon, Aikace-aikacen da Sabis ɗin, gami da duk kayan fasaha masu alaƙa da ke ƙunshe a ciki.

Domin amfani da wasu sassa na gidan yanar gizon, ana iya tambayarka don samar da wasu bayanan sirri. Duk bayanan sirri da ka bayar dole ne su zama daidai, cikakke, kuma a kiyaye su.

Mai Bayar da Sabis na ɓangare na uku

Domin amfani da aikin biyan kuɗi na REICG, dole ne ka buɗe asusun "Ajista API" wanda aka bayar
Ma'aikatun ɓangare na uku daban-daban, Bankuna, da kamfanonin musayar kuɗi masu lasisi waɗanda suka yi haɗin gwiwa tare da REICG. Ciki har da amma ba'a iyakance ga; Circle.com, Dwolla, Inc. da sauransu, kuma dole ne ku yarda da sharuɗɗan sabis ɗin su da manufofin keɓantawa na cibiyoyin da kuka zaɓa don aikawa da karɓar kuɗi. Duk wani kuɗin ku da aka riƙe a ɗaya ko fiye na waɗannan ƙungiyoyin kuɗi na iya kasancewa ta abokan haɗin gwiwar cibiyoyin kuɗin kamar yadda aka tsara a cikin Sharuɗɗan Sabis ɗin su.

Kuna ba da izinin REICG don raba ainihin bayanan ku da bayanan asusunku tare da waɗannan cibiyoyin kuɗi don dalilai na buɗewa da tallafawa asusunku, kuma kuna da alhakin daidaito da cikar wannan bayanan. Kun fahimci cewa za ku shiga da sarrafa asusun ku na kuɗi na ɓangare na uku ta hanyar REICG, kuma REICG za ta aiko da sanarwar asusu na ɓangare na uku, ba cibiyar kuɗi ba. Za mu ba da goyon bayan abokin ciniki don ayyukan asusun ku na ɓangare na uku, kuma ana iya samun su a  support@Reicapitalgrowth.com ko kai tsaye ta hanyar aikace-aikacen GRIP.

Kun yarda don ramuwa REICG ga duk asarar da muka jawo dangane da gazawar ku don samar da ingantaccen, gaskiya, ko cikakken bayani ga kowace cibiyar kuɗi ta ɓangare na uku, ko amfani da Yanar Gizo ko Aikace-aikacen GRIP don kowane dalilai mara izini ko doka. Bugu da ari, kun yarda da kuɓutar da REICG don kowane Kuɗin Juyawa da aka kimanta akan REICG saboda rashin isassun kuɗi a cikin asusun ku na banki ko kuma saboda kowane dalili a cikin ikon ku.

Rarrabawa da Iyakance Alhaki

Amfani da kowane bangare na rukunin yanar gizon yana cikin haɗarin ku. Kamfanin baya yin wakilci ko garanti komai dangane da rukunin yanar gizon ko ayyuka, sai dai kamar yadda aka bayyana a cikin 'bangar mai bada sabis na ɓangare na uku na wannan sharuɗɗan sabis. REICG, abubuwan da ke da alaƙa, sabis ɗinta da masu ba da bayanai, masu ba da lasisi, da jami'anta ko nasu, daraktoci, ma'aikata ko wakilai (gaɗaɗɗen "ɓangarorin REICG") ba za su sami wani abin alhaki ba, ƙaƙƙarfa ko in ba haka ba, don daidaito, cikawa, daidaiton lokaci. , gabatarwa ko samuwar bayanai ko duk wani shawara da aka yanke ko matakin da kuka ɗauka, kai tsaye ko a kaikaice, dangane da bayanan da ke wannan rukunin yanar gizon ko ta hanyar sabis ɗinmu, ko don katse duk wani bayani, bayanai, ko kowane bangare na wannan shafin. Ayyukan da suka gabata na dabarun saka hannun jari ko dabarun saka hannun jari ba za su iya tabbatar da aikinta na gaba ba, kuma jam'iyyun REICG ba za su sami wani alhaki ba game da shawarar saka hannun jarin ku ko wata ƙungiya, gami da tsari da rarrabuwar kawuna na saka hannun jari. Ƙari ga haka, ƙungiyoyin REICG ba su da wani wakilci game da dacewar bayanai, software, samfura, ko ayyukan da ke cikin wannan rukunin yanar gizon ko ta hanyar sabis ɗinmu. Ƙungiyoyin REICG ba za su iya ba da garanti ba kuma ba za su sami wani alhaki ba game da lokaci, kwafi, ko jinkirta aiwatar da kowane umarni da sayayya da kuke son yi ko yi.

Har zuwa iyakar da doka ta ba da izini, ƙungiyoyin REICG sun fito fili suna watsi da kowane garanti na kowane nau'i, na bayyane, bayyananne ko na doka, gami da, amma ba'a iyakance su ba, kowane garanti na kasuwanci, dacewa don wata manufa, take, da maras tushe. cin zarafi, masu alaƙa da rukunin yanar gizonmu da sabis ɗinmu.

Kun gane kuma kun yarda cewa amfani da rukunin yanar gizon mu da sabis ɗinmu yana cikin haɗarin ku. Dukkan bayanai, shafuka, software, samfura, da ayyuka ana bayar da su “kamar yadda yake” da “kamar yadda ake samu” ba tare da garanti ko wane iri ba.

Don guje wa shakku, a cikin kowane hali, wani ɓangare na REICG zai zama abin dogaro a gare ku ko ga kowane mutum ko mahaɗan da ke da'awar ta hanyar ku don kowane asara, rauni, alhaki ko diyya da ta taso daga ko dangane da damar ku, amfani na, rashin iya amfani, ko dogaro ga kowane rukunin yanar gizonmu da sabis ko kowane abun ciki, samfur ko sabis da aka bayar muku ta hanyar ko dangane da kowane rukunin yanar gizonmu da sabis ɗinmu. Wannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun abin alhaki ne wanda ya shafi duk asara da diyya kowace iri, ko kai tsaye ko kai tsaye, na gabaɗaya, na musamman, na al'ada, mai ma'ana, abin koyi ko akasin haka, gami da ba tare da iyakancewa ba, asarar babban riba ko kudaden shiga, katsewar kasuwanci, martabar kasuwanci ko kyakkyawar niyya, asarar shirye-shirye ko bayanai ko wasu rashi maras tushe da ta taso daga amfani ko rashin iya amfani da sabis ɗin, ko bayanai, ko duk wani dakatarwa na dindindin ko na ɗan lokaci na irin wannan sabis ɗin ko samun damar bayanai, ko gogewa ko cin hanci da rashawa. na kowane abun ciki ko bayanai, ko gazawar adana duk wani abun ciki ko bayanai. Wannan iyakancewar abin alhaki ya shafi ko abin da ake zargin ya dogara ne akan kwangila, sakaci, azabtarwa, tsananin abin alhaki ko wani tushe; ko da an ba wa wani bangare shawara ko ya kamata ya san yiwuwar irin wannan diyya; kuma ba tare da la'akari da nasara ko tasiri na wasu magunguna ba.

Idan wani ɓangare na wannan iyakancewar abin da aka same shi ba shi da inganci, ba bisa ka'ida ba ko kuma ba za a iya aiwatar da shi ba saboda kowane dalili, to jimlar alhakin ɓangarori a cikin irin wannan yanayin zuwa gare ku ko wani mutum ko mahaɗan da ke da'awar ta hanyar ku don biyan bashin da in ba haka ba da an iyakance shi. bai wuce dalar Amurka dari daya ba. Wasu hukunce-hukuncen ba sa ba da izinin keɓance wasu garanti ko iyakancewa ko keɓe alhakin wasu nau'ikan lalacewa. Saboda haka, wasu daga cikin abubuwan da ke sama na rashin yarda da garanti da iyakancewar abin alhaki na iya yin amfani da ku.

Garanti na ku

Kuna wakilta da ba da garanti ga Kamfanin cewa (a) duk bayanan, gami da, ba tare da iyakancewa ba, Bayanin Abokin ciniki, wanda kuka ba mu daidai ne kuma gaskiya ne, (b) kuna da ikon raba bayanan Abokin ciniki tare da mu kuma ku ba mu hakkin yin amfani da Bayanin Abokin Ciniki kamar yadda aka bayar a cikin waɗannan Sharuɗɗan Amfani da Manufar Sirri, da (c) yarda da amfani da rukunin yanar gizon da/ko Aikace-aikacen GRIP bisa ga waɗannan Sharuɗɗan Amfani ba su keta kowace doka da ta dace ko wata kwangila ko wajibci ba. wanda ku jam'iyya ce ko aka daure ku.

Dogaro da bayanin da ake samu akan rukunin yanar gizon ko Aikace-aikacen ko wanda yake ta hanyar amfani da Sabis ɗin da hulɗar ku tare da masu amfani na uku waɗanda aka gano ta Sabis ɗin KAWAI A HANYAR KANKU. Ma'amalar ku tare da wasu masu amfani ko masu talla, gami da biyan kuɗi da isar da kaya ko ayyuka, da duk wasu sharuɗɗa, sharuɗɗa, garanti ko wakilcin da ke da alaƙa da irin wannan mu'amala, tsakanin ku ne kawai da wani mutum ko mahallin, kuma kun yarda cewa ba za mu iya ba. ku kasance masu alhakin duk wata asara ko ɓarna da aka samu sakamakon kowace irin wannan mu'amala ko dangane da amfani da wani ko wata ƙungiya ko bayyana bayananku da za ku iya gane kansu. Idan akwai sabani tsakanin ku da kowane ɓangare na uku da ba a ambata ta musamman a cikin waɗannan Sharuɗɗan ba, ba mu da wani hakki na shiga hannu, kuma kun yarda cewa za ku gudanar da kowane irin wannan sabani ko rashin jituwa kai tsaye, kuma ba za ku yi wani da'awa ba. mu dangane da samfurori ko ayyuka da aka saya ta hanyar amfani da Sabis ɗin.

Katsewa zuwa Shafin

Sabis ɗin na iya kasancewa ƙarƙashin iyakoki, jinkiri, da sauran matsalolin da ke tattare da amfani da Intanet, na'urorin hannu da sadarwar lantarki. Ba mu da alhakin kowane jinkiri, gazawar bayarwa ko wasu lahani sakamakon irin waɗannan matsalolin. Ba mu da garantin rukunin yanar gizon, Aikace-aikacen GRIP ko Sabis ɗin za su kasance masu aiki a kowane lokaci. Mun tanadi haƙƙin yin kowane ɗayan waɗannan abubuwan, a kowane lokaci, ba tare da sanarwa ba: (1) don gyara, dakatarwa ko ƙare aiki ko samun damar shiga rukunin yanar gizon, Aikace-aikacen GRIP da Sabis, ko kowane yanki na rukunin yanar gizon ko Aikace-aikacen; (2) don gyara ko canza rukunin yanar gizon, Aikace-aikacen GRIP ko Sabis, ko kowane yanki na rukunin yanar gizon, Aikace-aikacen ko Sabis, da kowane manufofi ko sharuɗɗan da suka dace; da (3) don katse aikin Gidan yanar gizon, Aikace-aikacen da / ko samar da Sabis, ko kowane yanki na rukunin yanar gizon, Aikace-aikacen ko Sabis, kamar yadda ya cancanta don yin aikin yau da kullun ko kiyayewa na yau da kullun, gyara kuskure, ko wasu canje-canje.

Iyakancin Magunguna

Idan baku gamsu da kowane yanki na Shafin ko Aikace-aikacen GRIP, ko tare da ɗayan waɗannan Sharuɗɗan Amfani ba, maganin ku kawai shine dakatar da amfani da rukunin yanar gizon da Aikace-aikacen.

BABU ABUBUWAN DA KAMFANIN ZAI YIWA ALHAKIN DUK WANI HARKOKIN GASKIYA, GASKIYA, HUKUNCI, MAFARKI, NA MUSAMMAN, SABABBAN LALACEWA KO WANI LALACEWA DA KOMAI YA HADA, BA TARE DA IYAKA, LALATA GA HANYAR RASHIN HANYA BA TARE DA AMFANI KO YIN SHAFIN, APPLICATION KO ABINDA AKE GIRMAMAWA, TARE DA JINKIRTA KO RASHIN SAMUN SHAFIN, AIKI KO SAMUN SAUKI, BAYANI KO RASHIN SAMUN SAUKI, SAURARA, SAMUN SAURARA, DA SAURARA. HIDIMAR DA AKE SAMU KO SAMUN TA SHAFIN, APPLICATION DIN KOWA KO ABINDA AKE DARAJA, KO IN BAI SAMUN AMFANI DA SHAFIN, AMFANI DA APPLICATION KO AMFANI DA SAIKIN, BA BANGASKIYA BA. ALHAZAI KO IN BA KUWA BA, KODA AKA SHAWARAR KAMFANIN YIWUWAR LAFIYA. DUK WANI SAUKI KO ABUBUWAN DA AKE SAMU KO SAMUN SHI TA HANYAR AMFANI DA SHAFIN KO APPLICATION, DA DUKKAN WASU AMFANI DA SHAFIN KO AIKI, ANA YI DA KANKA DA RASHIN HANKALI KUMA ZAKU YI MASA LAFIYA KAWAI RASHIN BAYANIN DA SAKAMAKONSU.

Lamuni

Kun yarda da ramuwa da riƙe Kamfanin da abokansa, jami'ai, daraktoci, wakilai da ma'aikata marasa lahani dangane da kowane ƙara, da'awa ko buƙatu, gami da kuɗaɗen lauyoyi masu ma'ana, waɗanda ku ko wani ɓangare na uku suka yi saboda ko tasowa daga cikin ku. keta waɗannan Sharuɗɗan Amfani, gami da yaudarar ku ko amfani da gidan yanar gizon ku na zamba, Aikace-aikacen da/ko Sabis ɗinku, ko rashin amfani da ku ko cin zarafin rukunin yanar gizon, Aikace-aikace da/ko Sabis; ko keta dokokin da suka dace, ƙa'idodi ko ƙa'idodi dangane da amfani da rukunin yanar gizonku, Aikace-aikacen ko Sabis ɗinku.

Yin sulhu

Duk wani iƙirari, jayayya ko gardama na kowace irin yanayi da ta taso daga cikin waɗannan sharuɗɗan Amfani za a warware su ta hanyar sasantawa ta ƙarshe da ɗaure. Za a gudanar da sasantawa a cikin Jihar Delaware, kuma za a iya shigar da hukunci a kan kyautar sulhu a kowace kotu da ke da hurumi. Za a ba da izini ga mai sasantawa don bayar da diyya, amma ba za a ba shi izini don bayar da diyya ba na tattalin arziki kamar na ɓacin rai, ko zafi da wahala ko hukunci ko kaikaice, lalacewa ko lahani mai haɗari.

Sai dai inda aka haramta, kun yarda cewa: (1) duk wani rikici, da'awar da kuma dalilin aiwatar da wannan rukunin yanar gizon ko aikace-aikacen za a warware shi daban-daban, ba tare da yin amfani da kowane nau'i na aikin aji ba; (2) kowane da duk wani iƙirari, hukunce-hukunce da kyaututtuka za a iyakance su ga ainihin kuɗin da aka kashe daga aljihu, amma ba tare da lauyoyi ba; da (3) a cikin kowane hali ba za a ba ku izinin samun kyaututtuka ba, kuma ta haka za ku yi watsi da duk haƙƙoƙin da'awar, kaikaice, ladabtarwa, lalacewa da lalacewa da duk wani lahani, ban da ainihin kashe kuɗin aljihu, kuma kowane da duk haƙƙoƙin samun diyya ya ninka ko akasin haka.

Kowane bangare zai ɗauki nasa kuɗaɗen lauyoyinsa, farashi da kuma fitar da su da suka taso daga shari’ar, kuma za su biya daidai kaso na kuɗaɗen da kuɗaɗen mai sasantawa; duk da haka, Mai Shari'a na iya ba wa ƙungiyar da ke kan rinjaye biyan kuɗaɗen lauyoyi masu ma'ana da farashi (ciki har da, alal misali, kuɗaɗen shaidar ƙwararru da kuɗin balaguro), da/ko kuɗaɗe da farashi na Mai sasantawa. Ta hanyar yarda da wannan tanadin sasantawa, kun fahimci cewa kuna watsi da wasu haƙƙoƙi da kariyar da za a iya samun in ba haka ba idan an yanke shawara ko jayayya ta hanyar shari'a a cikin kotu, gami da, ba tare da iyakancewa ba, haƙƙin neman ko samun wasu nau'ikan diyya. wanda wannan tanadin sasantawa ya hana, haƙƙin shari'ar juri, wasu haƙƙoƙin ɗaukaka, haƙƙin kawo da'awa a matsayin memba a cikin kowane aji ko wakilci da aka ɗauka, da haƙƙin kiran ƙa'idodin tsari da shaida.

Aiki Aiki na Class

Kai da Kamfanin sun yarda cewa duk wani hukunci zai iyakance ga da'awar da ke tsakanin Kamfanin da kai ɗaya. KU DA KAMFANI SUN YARDA DA CEWA (a) A NAN KU BAR DUK WANI HAKKOKIN KO HUKUNCI GA DUK WATA RASHIN HANKALI A KAN AIKIN JAGORA KO AYI AMFANI DA TSARI; (b) KA BAR DAMA KO IKON KWANCIYA DON DUK WATA RASHIN HANKALI DA AKE NUFIN WAKILI KO A MATSAYIN BAYANIN ATtorney General; KUMA (c) BABU SANARWA DA WATA SANARWA.

Dokokin Gudanarwa

Fassarar haƙƙoƙi da wajibcin ɓangarorin da ke ƙarƙashin wannan Yarjejeniyar, gami da, gwargwadon abin da ya dace, duk wata tattaunawa, sasantawa ko wasu shari'o'in da ke ƙasa, za a gudanar da su ta kowane fanni musamman ta dokokin Jihar Delaware, Amurka. Kowace ƙungiya ta yarda cewa za ta kawo duk wani mataki ko ci gaba da ya taso daga ko kuma ya shafi wannan Yarjejeniyar a wata kotun tarayya a cikin Jihar Delaware, Amurka ko a kotun jiha a Delaware, Amurka, kuma ba za ku iya ba da izini ga ikon mutum da wurin kowace irin wannan kotu a cikin kowane irin wannan mataki ko ci gaba ko a cikin kowane mataki ko shari'ar da REICG ta kawo a cikin irin wannan kotun.

Kun yarda cewa babu wani haɗin gwiwa, haɗin gwiwa, aiki, ko dangantakar hukumar da ke tsakanin ku da Kamfanin sakamakon waɗannan Sharuɗɗan Amfani ko shiga ko amfani da rukunin yanar gizon, aikace-aikacen ko abubuwan da ke cikin su. Ayyukan Kamfanin a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan Amfani yana ƙarƙashin dokokin data kasance da tsarin doka, kuma babu wani abu da ke cikin waɗannan Sharuɗɗan Amfani da ke cikin zubar da haƙƙin Kamfanin na biyan buƙatun gwamnati, kotu da tilasta bin doka ko buƙatun da suka shafi shiga ko amfani da ku. na Site da/ko Aikace-aikace ko bayanin da Kamfanin ya bayar ko tattara game da irin wannan amfani.

Tuntube Mu

Idan kuna da wasu tambayoyi game da waɗannan Sharuɗɗan Amfani, da fatan za ku iya tuntuɓar mu a:

REI Capital Management LLC.
970 titin bazara
Stamford, CT 06905

Terms of amfani

Biyan kuɗi zuwa ga Newsletter

Yi rajista don wasiƙarmu don dabarun saka hannun jari na Real Estate da yanayin kasuwa.